za 11:00 - Race 10 - HG 2000 meter

pos.codeploeg
slag
500m1000m
interval
1500m
interval
finish
interval
verschil
1.NERNereus 101:31,8(6)03:04,5(4)04:36,1(3)06:05,8(1)
Jacob Barker 01:31,801:32,701:31,601:29,835,5 spm
2.PROProteus 301:29,9(2)03:01,0(1)04:32,5(1)06:06,4(2)+0,6
Max van Strien 01:29,901:31,101:31,501:33,935,7 spm
3.EUREuros 501:30,5(3)03:03,4(3)04:36,3(4)06:07,0(3)+1,2
Nils van der Ent 01:30,501:32,901:32,901:30,834,5 spm
4.PROProteus 501:32,2(9)03:04,8(5)04:37,4(5)06:07,5(4)+1,7
Niek van der Grift 01:32,201:32,601:32,601:30,134,7 spm
5.ASOAsopos 101:31,9(7)03:04,9(6)04:37,8(6)06:08,3(5)+2,5
Mathijs Berkhout 01:31,901:33,001:32,901:30,532,7 spm
6.ARGArgo 101:31,1(5)03:03,2(2)04:35,3(2)06:08,8(6)+3,0
Kees Sevenhuijsen 01:31,101:32,101:32,101:33,634,8 spm
7.GYAGyas 101:32,1(8)03:05,2(8)04:38,4(7)06:09,9(7)+4,1
Joost de Goede 01:32,101:33,101:33,201:31,535,2 spm
8.PROProteus 1101:33,7(22)03:08,6(21)04:43,1(17)06:11,4(8)+5,6
Vincent Wijdeveld 01:33,701:34,901:34,501:28,433,7 spm
9.NERNereus 201:32,8(11)03:05,8(9)04:38,8(8)06:11,7(9)+5,9
Lucas Bollen 01:32,801:33,001:33,001:33,034,2 spm
10.PROProteus 1201:33,0(13)03:07,0(13)04:40,2(12)06:12,7(10)+6,9
Ruben Vergroesen 01:33,001:34,001:33,201:32,534,2 spm
11.GYAGyas 401:34,0(26)03:08,5(20)04:42,9(16)06:14,1(11)+8,3
Leonard Vos 01:34,001:34,501:34,401:31,333,0 spm
12.TRITriton 401:33,6(19)03:07,8(16)04:41,9(15)06:14,3(12)+8,5
Jaap Schenck 01:33,601:34,201:34,101:32,534,3 spm
13.OKEOkeanos 201:33,0(13)03:06,3(11)04:39,7(10)06:14,4(13)+8,6
Jordy van der Meyde 01:33,001:33,301:33,401:34,733,3 spm
13.NERNereus 1401:33,3(18)03:06,9(12)04:41,0(13)06:14,4(13)+8,6
Ies Wiersma 01:33,301:33,601:34,101:33,334,5 spm
15.SKOSkøll 301:33,9(25)03:09,1(25)04:43,8(19)06:15,6(15)+9,8
Tom Weel 01:33,901:35,201:34,701:31,833,7 spm
16.PROProteus 1001:34,3(29)03:07,3(14)04:39,3(9)06:15,9(16)+10,1
Tijmen de Jong 01:34,301:33,001:32,001:36,633,0 spm
17.ORCOrca 101:31,0(4)03:05,0(7)04:39,9(11)06:16,1(17)+10,3
Robbert KooiM 01:31,001:34,001:34,901:36,229,2 spm
18.TRITriton 701:34,9(41)03:09,9(31)04:44,6(22)06:17,1(18)+11,3
Pieter van Veen 01:34,901:35,001:34,701:32,535,7 spm
19.SKASkadi 101:34,7(35)03:10,5(37)04:45,9(31)06:17,4(19)+11,6
Pieter Dikken 01:34,701:35,801:35,401:31,433,5 spm
20.SKOSkøll 401:33,8(23)03:10,1(32)04:46,3(35)06:17,6(20)+11,8
Alexander Janssen 01:33,801:36,301:36,201:31,237,0 spm
21.LAGLaga 101:32,8(11)03:05,9(10)04:41,0(13)06:17,7(21)+11,9
Casper Mulder 01:32,801:33,101:35,101:36,632,7 spm
22.SKOSkøll 501:35,1(44)03:11,6(45)04:47,2(40)06:17,9(22)+12,1
Keke Groenhart 01:35,101:36,501:35,601:30,837,2 spm
23.VIDVidar 301:35,3(47)03:10,8(41)04:46,4(36)06:18,1(23)+12,3
Jasper van der Gaag 01:35,301:35,501:35,601:31,835,0 spm
24.EUREuros 801:33,6(19)03:08,6(21)04:43,9(20)06:18,3(24)+12,5
Sascha Bergsma 01:33,601:35,001:35,301:34,332,7 spm
25.NERNereus 1301:33,2(16)03:07,9(17)04:43,2(18)06:18,4(25)+12,6
Joost van Lonkhuyzen 01:33,201:34,701:35,301:35,234,3 spm
26.SKOSkøll 701:35,9(54)03:12,7(52)04:48,6(49)06:19,9(26)+14,1
Mathijs Tas 01:35,901:36,801:35,901:31,433,0 spm
27.GYAGyas 601:35,1(44)03:11,2(43)04:47,4(42)06:20,0(27)+14,2
Bram van der Sar 01:35,101:36,101:36,201:32,633,2 spm
27.PHOPhocas 101:34,7(35)03:10,3(35)04:45,3(25)06:20,0(27)+14,2
Thom Joosten 01:34,701:35,601:35,001:34,733,0 spm
29.NERNereus 401:34,9(41)03:09,7(29)04:45,3(25)06:20,1(29)+14,3
Niels Euser 01:34,901:34,801:35,601:34,834,5 spm
30.SAUSaurus 201:33,8(23)03:10,1(32)04:45,8(30)06:20,4(30)+14,6
Karel van Melle 01:33,801:36,301:35,701:34,732,2 spm
31.THEThêta 301:34,2(28)03:09,8(30)04:45,6(29)06:20,5(31)+14,7
Arnout Hilhorst 01:34,201:35,601:35,801:34,935,5 spm
32.SAUSaurus 101:32,2(9)03:07,5(15)04:44,8(23)06:20,8(32)+15,0
Luc Cornielje 01:32,201:35,301:37,301:36,034,5 spm
33.ASOAsopos 201:35,6(51)03:11,8(47)04:48,1(45)06:21,0(33)+15,2
Siem Wesseling 01:35,601:36,201:36,301:32,932,5 spm
34.ORCOrca 1001:34,7(35)03:10,5(37)04:46,2(34)06:21,1(34)+15,3
Douwe Rietveld 01:34,701:35,801:35,701:34,935,5 spm
34.PROProteus 601:35,4(48)03:11,7(46)04:47,5(43)06:21,1(34)+15,3
Rik Verboeket 01:35,401:36,301:35,801:33,631,7 spm
36.VIDVidar 101:34,8(39)03:09,6(28)04:43,9(20)06:21,4(36)+15,6
Koen van den Bosch 01:34,801:34,801:34,301:37,430,8 spm
37.SKOSkøll 1201:34,6(34)03:10,4(36)04:45,4(27)06:21,5(37)+15,7
Brecht van Kuijk 01:34,601:35,801:35,001:36,034,5 spm
38.PROProteus 701:33,1(15)03:07,9(17)04:45,9(31)06:22,0(38)+16,2
Roland Günther 01:33,101:34,801:38,001:36,233,2 spm
39.SKOSkøll 601:34,8(39)03:10,6(40)04:45,0(24)06:22,1(39)+16,3
Justin Ringeling 01:34,801:35,801:34,401:37,237,5 spm
39.GYAGyas 201:34,4(30)03:10,8(41)04:47,8(44)06:22,1(39)+16,3
Nick Kipling 01:34,401:36,401:37,001:34,333,5 spm
39.VIDVidar 401:35,7(52)03:12,3(51)04:48,5(48)06:22,1(39)+16,3
Bram Holla 01:35,701:36,601:36,201:33,632,2 spm
39.VIDVidar 201:34,7(35)03:10,5(37)04:47,3(41)06:22,1(39)+16,3
Stan Dings 01:34,701:35,801:36,801:34,932,0 spm
43.NERNereus 901:33,2(16)03:08,8(23)04:46,0(33)06:22,6(43)+16,8
Noud Scholten 01:33,201:35,601:37,201:36,632,0 spm
44.PROProteus 1601:34,4(30)03:10,2(34)04:46,6(37)06:22,7(44)+16,9
Sander Hazelaar 01:34,401:35,801:36,401:36,037,7 spm
45.THEThêta 501:36,1(55)03:13,1(53)04:49,1(52)06:23,2(45)+17,4
Mark Verbeek 01:36,101:37,001:36,001:34,133,5 spm
46.TRITriton 901:35,8(53)03:11,9(49)04:48,3(46)06:23,4(46)+17,6
Eli Brouwer 01:35,801:36,101:36,401:35,132,7 spm
47.ARGArgo 301:34,1(27)03:09,4(26)04:46,8(39)06:24,1(47)+18,3
Daan Jordaan 01:34,101:35,301:37,401:37,334,5 spm
47.GYAGyas 301:35,5(49)03:11,8(47)04:48,6(49)06:24,1(47)+18,3
Déan Klimp 01:35,501:36,301:36,801:35,533,7 spm
49.TRITriton 801:36,7(57)03:14,1(57)04:50,5(54)06:24,4(49)+18,6
Jeppe Komdeur 01:36,701:37,401:36,401:34,034,7 spm
50.VIDVidar 501:35,2(46)03:12,0(50)04:48,3(46)06:25,3(50)+19,5
Niek van Limbergen 01:35,201:36,801:36,301:37,133,3 spm
51.PROProteus 401:34,9(41)03:14,5(58)04:52,2(58)06:25,6(51)+19,8
Pieter Cornelis Degeling 01:34,901:39,601:37,701:33,434,2 spm
52.TRITriton 601:34,5(33)03:11,5(44)04:50,1(53)06:26,2(52)+20,4
Wessel Boosman 01:34,501:37,001:38,601:36,236,7 spm
53.ORCOrca 501:36,2(56)03:13,5(54)04:51,2(56)06:26,6(53)+20,8
Cas Klingenberg 01:36,201:37,301:37,701:35,432,5 spm
54.VIDVidar 601:33,6(19)03:08,8(23)04:45,4(27)06:27,2(54)+21,4
Sander van Casteren 01:33,601:35,201:36,601:41,831,0 spm
55.SKOSkøll 201:35,5(49)03:13,8(55)04:51,9(57)06:27,4(55)+21,6
Michiel Moerman 01:35,501:38,301:38,101:35,536,5 spm
56.NERNereus 1001:34,4(30)03:09,4(26)04:46,6(37)06:27,9(56)+22,1
Tiemen van der Kolk 01:34,401:35,001:37,201:41,333,2 spm
57.SAUSaurus 301:29,8(1)03:08,3(19)04:48,7(51)06:29,1(57)+23,3
Tom Lansink 01:29,801:38,501:40,401:40,433,9 spm
58.NERNereus 701:37,4(59)03:13,9(56)04:50,6(55)06:29,7(58)+23,9
Arthur Molenaar 01:37,401:36,501:36,701:39,033,5 spm
59.ASOAsopos 601:37,2(58)03:15,9(59)04:54,6(59)06:33,5(59)+27,7
sergio griffioen 01:37,201:38,701:38,701:38,833,0 spm
VIDVidar   niet gestart
Bernardo Boggian 
NERNereus 12   niet gestart
Nathan Van der Werf